Riad
AFYA
Jitibu Kisunna
ZAKAAH
Jitolee
SWALA
Hitaji Muhimu
FIQHI
Jifunze
TAWHEED
Soma Hapa
MAPISHI
Ongeza ufahamu
MWANZO
Mwanzo
skip to main
|
skip to sidebar
TANGAZO
0 coment
Share this article
:
Chapisha Maoni
« Prev Post
Next Post »
Nyumbani
Wageni wetu
Popular post
FAIDA ZA KIAFYA ZA KUTUMIA KITUNGUU SAUMU (GARLIC) FEATURED
Kitunguu swaumu ni jamii ya vitunguu ambayo kwa kitaalamu huitwa Allium sativum. Jamii hii ilianza kutumika katika mabara mbalimbali duni...
FAIDA YA TUNDA LA PARACHICHI - PEA (AVOCADO)
Ndani ya tunda hili kuna maji kiasi kidogo sana ukilinganisha na matunda mengine lakini kuna mafuta mengi na unaweza kuchanganya kula na...
MAJIBU YA WAISLAM JUU YA KWAYA ILIYOIKASHIFU DINI YA KIISLAM
MASHAIRI: Muziki, Ngoma, Haramu
MASHAIRI ‘Abdallah Bin Eifan (Jeddah, Saudi Arabia) Salaam kwa ikhwani, Bismillaahi naanza, Nitowe yangu maon...
Mkate Wa Sinia - Mkate Wa Kumimina -1
Vipimo · 1 KIKOMBE CHA MCHELE · 1 KIKOMBE CHA NAZI YA UNGA · 1 KIKOMBE C...
PUNGUZA UNENE KWA ASALI NA LIMAU
asali na limao Unene wa mwili wa kupita kiasi (obesity) ni miongoni mwa matatizo ya kiafya yanayowasumbua watu wengi. Kuna njia ny...
JINSI YA KUTUNZA NYWELE
leo katika somo letu la urembo ningependa kuangalia katika utunzaji wa nywele bila ya kujihusisha na matumizi ya madawa ya ke...
(kichwa hakijaongezwa)
MACHINGA NA MADEREVA WA MAGARI YA MIZIGO WAZUA TAHARUKI JIJINI MWANZA. Wafanyabiashara ndogondogo maarufu kwa jina la Machinga Jijin...
UMUHIMU MKUBWA WA KOMAMANGA (POMEGRANATE) JUU YA MARADHI YA KANSA
KUNGUMANGA Uchunguzi mpya umeonyesha kwamba, katika tunda la komamanga kuna kemikali zinazozuia kansa ya matiti isitambae mwilini. ...
Faida ya kutumia mboga ya kabichi kwa chakula na tiba
KABICHI Kabichi linaweza kuliwa bichi, Likichanganywa kwenye kachumbari au kupikwa na kula. Kabichi lina kalonzi kidogo Lakini ...
Designed By
AL HUDDAH
Islamic foundation
Copyright © 2013.
RIAD BIN RUWEHY
| All Rights Reserved
Chapisha Maoni